Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng

5.0
đánh giá
205 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng giá rẻ tại Shopee

Giá từ 39.500₫

Đề xuất

Phân tích giá Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng

Giá Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng hiện rẻ nhất 39.500₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng giá bao nhiêu?

Hiện 39.500₫ tại 1 nơi bán.

Mua Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 39.500₫.

Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 39.500₫ - 39.500₫

Tụ Điện 450V 470Uf Nhôm 30X50 Chuyên Dụng

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

39.500₫

40.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Máy hàn điện 450V 470uF Khối lượng tụ điện bằng nhôm 30x50100% hàng mới, chất lượng caoĐặc điểm:Công suất được đo vào khoảng 470uf, phù hợp để bảo trì hàn, có thể tiết kiệm hiệu quả chi phí và sửa chữa.Điện áp: 450VCông suất: Khoảng 470uFKích thước: 3x5.1cm / 1.18x2.01 inchMàu sắc: Như hìnhSố lượng: 1Lưu ý: 1.Xin vui lòng cho phép lỗi 0-1cm do đo lường thủ công. xin hãy chắc chắn rằng bạn không nhớ trước khi bạn đấu giá. 2.Do sự khác biệt giữa các màn hình khác nhau, hình ảnh có thể không phản ánh màu sắc thực tế của sản phẩm. Cảm ơn bạn!Gói hàng bao gồm:1 x Tụ điện bằng nhôm (không có gói bán lẻ)
Back to Top Button