Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg

5.0
đánh giá
139 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg giá rẻ tại Shopee

Giá từ 59.900₫

Đề xuất

Phân tích giá Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg

Giá Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg hiện rẻ nhất 59.900₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg giá bao nhiêu?

Hiện 59.900₫ tại 1 nơi bán.

Mua Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 59.900₫.

Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 59.900₫ - 59.900₫

Thức Ăn Mèo Catsrang Túi 1Kg

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

59.900₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

* Thông tin sản phẩm *– Với đặc tính dễ tiêu, Catsrang giúp mèo đi phân rắn và giảm mùi hôi khó chịu.– Với hàm lượng dinh dưỡng cân bằng, Catsrang thích hợp trong việc cải thiện da, hạn chế tình trạng lông vón cục và phòng tránh bệnh quáng gà ở mèo.– Không sử dụng chất kháng sinh, chất bảo quản, phẩm màu, và hương liệu nhân tạo.– Hỗ trợ hệ tiêu hóa, giúp mèo hấp thụ dinh dưỡng hiệu quả từ thực phẩm hằng ngày.– Hỗ trợ hệ miễn dịch khỏe mạnh, giúp hạn chế các vấn đề về vi khuẩn xâm nhập. Hệ miễn dịch khỏe mạnh giúp duy trì và chăm sóc sức khỏe hiệu quả mỗi ngày.– Kích thước hạt tiêu chuẩn giúp mèo dễ dàng sử dụng, phù hợp với răng miệng và đặc biệt không gây các vấn đề về cao răng hay men răng cho mèo.* Trọng lượng *- Túi trọng lượng 1kg
Back to Top Button