Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18

5.0
đánh giá
109 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18 giá rẻ tại Tiki

Giá từ 34.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18

Giá Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18 hiện rẻ nhất 34.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Tiki).

Câu hỏi thường gặp

Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18 giá bao nhiêu?

Hiện 34.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18 ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Tiki với giá 34.000₫.

Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 34.000₫ - 34.000₫

Tăng Đơ Dây Cáp Thép M18

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

34.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

    THÔNG TIN SẢN PHẨM

    - Tăng đơ mạ kẽm chuyên dùng trong việc căng, kéo, nối các đầu cáp… Để thuận tiện cho mỗi hoàn cảnh, tăng đơ cáp thép được chia ra nhiều loại khác nhau nhờ vào 2 đầu nối như :

    - Tăng đơ cáp 2 đầu móc, 2 đầu tròn, 1 đầu móc 1 đầu tròn, tăng đơ 2 đầu ma ní, tăng đơ 1 đầu tròn 1 đầu ma ní…

    - Là những vật dụng được sử dụng rộng rãi trong các công trình đòi hỏi lực chịu tải và độ bền chắc cao như : cầu treo dân sinh , cầu cảng , giàn khoan , lắp đặt các trụ viễn thông …

    - Phần thân tăng đơ cáp có hình trụ có đục lỗ giữa thân nhằm giảm khối lượng, giảm vật liệu chế tạo, hai đầu đều có lỗ ren ở phía trong nhằm nối với hai đầu tăng đơ cáp bằng liên kết ren

    VẬT LIỆU CHẾ TẠO

    - Tăng đơ mạ kẽm được sử dụng phổ biến nhất trên thị trường

Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.

Back to Top Button