Smart Tivi QLED Samsung 8K 85 inch QA85Q950TS
đánh giá
185 lượt xem
0 lượt bán
Giá rẻ nhất
Smart Tivi QLED Samsung 8K 85 inch QA85Q950TS giá rẻ tại Điện máy HC
Giá từ 69.990.000₫
Đề xuất
Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 69.990.000₫ - 69.990.000₫
Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán
69.990.000₫
141.300.000₫
Đề xuất
Thông tin sản phẩm
Thiết kế sang trọng, màn hình 85 inch tràn viền vô cực độc đáo
Hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần 4K với độ phân giải 8K
Dải màu rộng, thuần khiết nhờ công nghệ màn hình chấm lượng tử Quantum Dot
Màu sắc rực rỡ, nổi bật với công nghệ Quantum HDR 4000 nits
Sắc đen sâu hơn, sắc sáng tươi hơn qua công nghệ Direct Full Array 32x
Đẳng cấp với màn hình tràn viền vô cực
Smart Tivi QLED Samsung 8K 24 inch QA85Q950TS gây ấn tượng mạnh với thiết kế màn hình tràn viền độc đáo, kiểu dáng gọn đẹp, thanh lịch giúp làm tăng nét sang trọng, đẳng cấp cho mọi không gian sử dụng.
Tivi Samsung 85 inch kích cỡ lớn thích hợp bố trí trong các không gian rộng như phòng khách, văn phòng làm việc, phòng hội nghị, Ngoài ra, tivi còn có thể treo lên tường như một món đồ trang trí cao cấp mà ngôi nhà hiện đại nào cũng đáng sở hữu.
Hình ảnh hiển thị rõ nét trên từng khung hình với độ phân giải 8K.
Tái tạo 100% dải màu tự nhiên, thuần khiết với công nghệ màn hình chấm lượng tử Quantum Dot (QLED).
Mang đến chiều sâu cho hình ảnh với công nghệ Quantum HDR 4000 nits
Nâng cấp chất lượng âm thanh, hình ảnh lên gần chuẩn 8K với bộ xử lý Quantum 8K Processor tiên tiến
Khung hình chờ đầy tính nghệ thuật với Ambient Mode
Trải nghiệm âm thanh vòm mạnh mẽ với công nghệ Object Tracking Sound
Smart tivi Samsung sở hữu công nghệ Object Tracking Sound tiên tiến,  trang bị thêm loa ở viền trên, 2 bên, tổng công suất loa đến 70 W, mang đến hệ thống âm thanh vòm lan tỏa. Đặc biệt, âm thanh chuyển động theo đối tượng hình ảnh sống động như thật, làm người xem dễ dàng chìm đắm trong làn âm lôi cuốn ngay từ nốt nhạc đầu tiên.