Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới

5.0
đánh giá
59 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới giá rẻ tại Tiki

Giá từ 16.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới

Giá Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới hiện rẻ nhất 16.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Tiki).

Câu hỏi thường gặp

Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới giá bao nhiêu?

Hiện 16.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Tiki với giá 16.000₫.

Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 16.000₫ - 16.000₫

Set 3 Dao Cạo Lông Mày Mới

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

16.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

    set 3 DAO_CẠO_LÔNG_MÀY

    Được ví von là "xương sống" của khuôn mặt, hai hàng lông mày chính là điểm nhấn vô cùng quan trọng tạo nên sức cuốn hút cho gương mặt.

    Dao cạo lông mày giúp tạo dáng lông mày tiện lợi, dễ dùng, cấu tạo dễ cầm, an toàn, lưỡi dao mảnh, sắc bén đảm bảo xử lý sạch sẽ vùng lông mày thừa tạo đường nét chân mày tinh tế

    Dao cạo lông mày của , 1 gói gồm 3 dao, giúp cạo lông mày tiện lợi, dễ sử dụng

    Nhỏ gọn tiện dụng dễ mang theo.

Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.

Back to Top Button