Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang

5.0
đánh giá
212 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang giá rẻ tại Shopee

Giá từ 24.500.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang

Giá Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang hiện rẻ nhất 24.500.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang giá bao nhiêu?

Hiện 24.500.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 24.500.000₫.

Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 24.500.000₫ - 24.500.000₫

Máy Triệt Lông V6 Plus 2In1 Triệt Lông Xóa Xăm Xóa Nám Xóa Tàn Nhang

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

24.500.000₫

29.999.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Mô tả :Máy Triệt Lông V6 Plus 2in1 Triệt Lông Xóa Xăm ( Hàng Loại 1)???́? ????̣̂? ??̂?? ???́ ??̆? ? ?? ? - ???́?? ??̃??Modell: V6 Plus Sử dụng 01 tay cầm Triệt Lông và 01 tay cầm xoá xăm:?:1.Công Dụng Tay Cầm Triệt Lông- Triệt Lông Toàn Thân với bước sóng 640nm ( body, nách, tay, chân…)- Tăng độ sáng da- Hạn chế hiện tượng vi.ê.m lỗ chân lông, se khít lỗ chân lông- Ngăn ngừa và giúp điều t.r.ị mụn hiệu quả với bước sóng 530nm?:2.Công Dụng Tay Cầm Xóa Xăm- Xóa xăm toàn thân, xóa xăm body- Xóa chân mày không để lại sẹo- Điều .t.r.ị các sắc tố như tràm, bớt…- Máy Triệt Lông Xóa Xăm V6 Plus Hỗ trợ và điều .t.r.ị nám, t.r.ị tàn nhang- Làm trẻ hóa da bằng than hoạt tính?3.Ưu Điểm Máy Triệt Lông Xóa Xăm V6 Plus- Máy thiết kế sang trọng, phù hợp mọi không gian- Bo mạch công suất lớn khỏe- Hệ thống làm mát bằng nước tiên tiến không gỉ- Hệ thống quạt gió lớn ( 4 cánh quạt) giúp thời gian sử dụng máy lâu hơn- Máy Triệt Lông Xóa Xăm V6 Plus CóTay cầm tiên tiến với độ bền cao- Máy tối ưu chức năng nên rất tiết kiệm chi phí đầu tư?t:4.Thông Số kỹ thuật Máy Triệt Lông Xóa Xăm V6 Plus- Mẫu Mã : V6 Plus- Công Nghệ : OPT SHR – YAG- Điện Áp : 220AC- Tần Số : 50~60Hz- Năng Lượng : 10-50J / cm2- Màn Hình : 10.4 Inch- Bước Sóng Triệt Lông : 690-950nm, 430/530/640 ~ 1200nm- Đầu Laser : 532nm, 1064nm và trẻ hóa da- Công Suất : 1200 W* Cam kết hàng chuẩn chính hãng 100% .Chính sách đổi trả theo quy định của shoppe đổi trả trong vòng 3 ngày nhận hàng nếu - Hàng kém chất lượng- Không đúng mô tả- Hàng thiếu số lượng so với đơn đặt hàng-Hàng hư hỏng trong quá trình vận chuyển Liên hệ zalo 0334491998#máy_triệt_lông #maytrietlong #may_triêt_lông #máy_2in1 #máy_xóa_xăm #máy_xóa_nám #máy_laser #máy_công_nghệ_cao #maycongnghecao #mayxoaxam #mayspa#máy_triệt_lông #maytrietlong #may_triêt_lông #máy_2in1 #máy_xóa_xăm #máy_xóa_nám #máy_laser #máy_công_nghệ_cao #maycongnghecao #mayxoaxam #mayspa
Back to Top Button