Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024

5.0
đánh giá
38 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024 giá rẻ tại Shopee

Giá từ 209.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024

Giá Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024 hiện rẻ nhất 209.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024 giá bao nhiêu?

Hiện 209.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024 ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 209.000₫.

Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 209.000₫ - 209.000₫

Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Keme 2024

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

209.000₫

210.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Máy cạo râu khô sạc điện tiện lợi Keme 2024Máy Cạo Râu Khô Sạc Điện Tiện Lợi Kemei 2024 ? Thông tin sản phẩm: ✔️ Điện Áp đầu vào: AC 100-240 v 50/60 hz (sạc USB)✔️ Công suất Tiêu Thụ: 3w✔️ Thời gian sạc: 3-5H✔️ Thời gian: khoảng 45 – 60 phút? Mô tả sản phẩm:✔️ Lưỡi cạo sắc bén được bao bọc nhờ lớp lưới chắc chắn có thể cạo tận gốc nhưng đồng thời bảo vệ da không bị cắt xém, trầy xước như khi sử dụng các dụng cụ cạo thông thường.✔️ Khả năng cạo rất sát và mịn, do có động cơ và lưỡi dao cạo rất khỏe và chắc chắn.✔️ Điện Áp đầu vào: AC 100-240 v 50/60 hz (sạc USB)✔️ MÁY CẠO R U khô pin sạc điện BỀN tặng kèm bao da và cọ vệ sinh SC-W301U✔️ Lưỡi cạo sắc bén được bao bọc nhờ lớp lưới chắc chắn có thể cạo tận gốc nhưng đồng thời bảo vệ da không bị cắt xém, trầy xước như khi sử dụng các dụng cụ cạo thông thường.✔️ Khả năng cạo rất sát và mịn, do có động cơ và lưỡi dao cạo rất khỏe và chắc chắn. #tôngđơcắttóc #máycắttóc #máycăttócchuyênnghiệp #máycăttócsạcpin #máycăttócchobé #tôngđơcắttóc #tôngđơcắttócchobé #tôngđơcắttócchuyênnghiệp
Back to Top Button