Hộp Bút Cho Bé

5.0
đánh giá
102 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Hộp Bút Cho Bé giá rẻ tại Tiki

Giá từ 48.400₫

Đề xuất

Phân tích giá Hộp Bút Cho Bé

Giá Hộp Bút Cho Bé hiện rẻ nhất 48.400₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Tiki).

Câu hỏi thường gặp

Hộp Bút Cho Bé giá bao nhiêu?

Hiện 48.400₫ tại 1 nơi bán.

Mua Hộp Bút Cho Bé ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Tiki với giá 48.400₫.

Hộp Bút Cho Bé

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 48.400₫ - 48.400₫

Hộp Bút Cho Bé

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

48.400₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

    Hộp đựng bút cho bé có máy tính có kiểu dáng nhỏ gọn, xinh xắn, được gia công từ chất liệu nhựa cao cấp, bền đẹp, họa tiết sắc nét, màu sắc tươi sáng, in hình thù hoạt hình ngộ nghĩnh dễ thương. Một chiếc hộp bút nhỏ nhắn, xinh xắn chính là vật dụng cần thiết mà bạn nên có.

    Hộp đựng bút cho bé có máy tính có kiểu dáng nhỏ gọn, xinh xắn, được gia công từ chất liệu nhựa cao cấp, bền đẹp, họa tiết sắc nét, màu sắc tươi sáng, in hình thù hoạt hình ngộ nghĩnh dễ thương.

    Có quá nhiều dụng cụ cần phải để trong cặp sách, balo mang theo tới lớp mỗi ngày như bút viết, bút chì, bút màu, rồi thước kẻ, tẩy, Việc sắp xếp chúng gọn gàng, vừa giúp bạn dễ dàng quản lí số lượng các loại dụng cụ mang theo đầy đủ mặt khác khi cần bạn không phải mất quá nhiều thời gian để tìm. Một chiếc hộp bút nhỏ nhắn, xinh xắn chính là vật dụng cần thiết mà bạn nên có.

Back to Top Button