Honor X6B 6Gb/128Gb

5.0
đánh giá
195 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Honor X6B 6Gb/128Gb giá rẻ tại Hoàng Hà Mobile

Giá từ 2.890.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Honor X6B 6Gb/128Gb

Giá Honor X6B 6Gb/128Gb hiện rẻ nhất 2.890.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Hoàng Hà Mobile).

Câu hỏi thường gặp

Honor X6B 6Gb/128Gb giá bao nhiêu?

Hiện 2.890.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Honor X6B 6Gb/128Gb ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Hoàng Hà Mobile với giá 2.890.000₫.

Honor X6B 6Gb/128Gb

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 2.890.000₫ - 2.890.000₫

Honor X6B 6Gb/128Gb

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

2.890.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

HONOR X6b 6GB/128GB
Back to Top Button