Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn

5.0
đánh giá
192 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn giá rẻ tại Shopee

Giá từ 255.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn

Giá Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn hiện rẻ nhất 255.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn giá bao nhiêu?

Hiện 255.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 255.000₫.

Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 255.000₫ - 255.000₫

Ga Nỉ Nhung, Bộ Ga Kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm Siêu Mềm Mịn

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

255.000₫

350.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

????TỔNG KHO GIA DỤNG ĐÌNH TÀI????------------------------------------------------------------------------------ Tên sản phẩm : Bộ Ga kèm Vỏ Gối Nỉ Nhung Kẻ Tăm- Chất liệu sản phẩm: Nỉ Nhung Kẻ Tăm- Kích thước: 1m6x2m, 1m8x2m, 2m2x2m- Cân nặng: 1,5kg- Màu sắc : Đỏ, Xanh Navy, Ghi, Nâu- Cơ sở sản xuất, Chịu trách nhiệm sản xuất: Công ty Guangxi Pingxiang Yiteng- Cơ sở chịu trách nhiệm nhập khẩu và phân phối: Tổng Kho Gia Dụng Đình Tài- Địa chỉ: Hà Đông, Hà Nội- Xuất xứ: Trung QuốcCÔNG DỤNG SẢN PHẨM :1. Với thiết kế ga chun bọc đệm được bao viền xung quanh cùng với chất liệu nỉ nhung bền màu, k bai dão, giặt máy giặt tẹt ga luôn.. thảm nhung tăm được kì vọng là 1 trong số những sản phẩm bán chạy mùa thu đông năm nay?2. Tặng Kèm 2 vỏ gối đầu 50*703. 1 thảm chun bọc đệm đủ kích thước tối đa đệm cao 30cm(Đệm lò xo, đệm chân cao các khách dùng thoải mái vẫn vừa mà k cần lo can vải) CÁCH DÙNG SẢN PHẨM 1. Dọn dẹp sạch sẽ đệm phòng ngủ2. Dùng vỏ ga bọc lại đệm phòng ngủ3 .Lấy vỏ gối bọc lại gối4. Hoàn thành công đoạn sửa sang bạn có thể sử dụng ngay sản phẩm#chan #ga #goi #dem #nhungtam #changagoinem #nem #vogoi #changa #gagoi

Xem thêm sản phẩm liên quan

Back to Top Button