Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ

5.0
đánh giá
59 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ giá rẻ tại Shopee

Giá từ 16.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ

Giá Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ hiện rẻ nhất 16.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ giá bao nhiêu?

Hiện 16.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 16.000₫.

Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 16.000₫ - 16.000₫

Dây Đeo Điện Thoại Jdm In Chữ

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

16.000₫

30.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Thời gian giao hàng dự kiến cho sản phẩm này là từ 7-9 ngàyGói hàng bao gồm:1 dây đeoThông tin chi tiết:1.Sản phẩm mới 100% và chất lượng cao2. Chiều dài dây: 50cm3. Chiều rộng dây: 2.2CM4. Kẹp khóa có thể tháo rời5. Bao gồm dây đeo điện thoại di động 6. Móc khóa kim loại trơn8. Cách tuyệt vời để giữ chìa khóa, huy hiệu, điện thoại di động của bạn, v.v.# mobile phone lanyard #sling #rope #easy-buckle-up strings # Hanging Wire
Back to Top Button