Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ]

5.0
đánh giá
193 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ] giá rẻ tại Tiki

Giá từ 1.200₫

Đề xuất

Phân tích giá Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ]

Giá Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ] hiện rẻ nhất 1.200₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Tiki).

Câu hỏi thường gặp

Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ] giá bao nhiêu?

Hiện 1.200₫ tại 1 nơi bán.

Mua Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ] ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Tiki với giá 1.200₫.

Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ]

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 1.200₫ - 1.200₫

Đầu Nhôm, Cốt Nhôm Khóa Dây Cáp [ Ø 1 Mm ]

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

1.200₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

VẬT TƯ ĐỨC DUYÊN kính chào Quý Khách đã quan tâm sản phẩm.
Cốt đầu nhôm khóa dây cáp Ø [ 1mm ]

ĐẶC ĐIỂM
Cốt đầu nhôm Ø [ 1mm ] siết cáp (hay khoá cáp, kẹp cáp) là thiết bị có chức năng cố định và đảm bảo an toàn trong quá trình hoạt động giữa sợi cáp với thiết bị, giúp xiết đầu sợi cáp, kẹp nối dây cáp, tạo móc cáp... giúp dây cáp ổn định và dễ neo giữ các vật khác.
PHÂN LOẠI
Cốt đầu nhôm Ø [ 1mm ] siết cáp có nhiều chủng loại về hình dáng cũng như chất lượng được sử dụng cho từng mục đích khác nhau. Nhìn chung đầu nhôm siết cáp Ø [ 1mm ] được ứng dụng rộng rãi trong công nghiệp xây dựng hay hệ thống điện tự động hoá...
Cốt đầu nhôm siết cáp Ø [ 1mm ] có cấu tạo gồm phần thân hình chữ nhật, ép cốt 2 đầu khoá và không cần bulong, được sản xuất với nhiều kích thước khác nhau từ
Ø 1 ——> 12

-----------------------------------------------------------------

Back to Top Button