Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô

5.0
đánh giá
50 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô giá rẻ tại Tiki

Giá từ 90.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô

Giá Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô hiện rẻ nhất 90.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Tiki).

Câu hỏi thường gặp

Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô giá bao nhiêu?

Hiện 90.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Tiki với giá 90.000₫.

Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 90.000₫ - 90.000₫

Công Cụ Đa Năng Cho Người Lái Ô Tô

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

90.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

 

Công cụ đa năng cần có cho người lái ô tô:
– Đèn pin: dùng để soi đường khi cần thiết, sửa chữa xe….
– Đèn chớp: dùng để làm đèn cảnh báo, cấp cứu khi xe xảy ra sự cố trên đường (chết máy, tai nạn…)
– Dao cắt dây an toàn (dây thắt an toàn bị kẹt khi xe gặp tai nạn)
– Búa phá cửa kính (cửa kính bị kẹt khi xe gặp tai nạn), có thể dùng để tự vệ
– Đầu công cụ có nam châm giúp ta dễ dàng gắn đèn vào xe
……

 

 

 

 

 

Back to Top Button