Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương

5.0
đánh giá
139 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương giá rẻ tại Shopee

Giá từ 2.500₫

Đề xuất

Phân tích giá Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương

Giá Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương hiện rẻ nhất 2.500₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương giá bao nhiêu?

Hiện 2.500₫ tại 1 nơi bán.

Mua Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 2.500₫.

Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 2.500₫ - 2.500₫

Chai, Lọ Đựng Nước Hoa Thủy Tinh 10Ml Nắp Trong Dạng Xịt Phun Sương

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

2.500₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Chai, lọ đựng nước hoa thủy tinh 10ml nắp trong dạng xịt phun sươngChất liệu: lọ đựng chất liệu thủy tinh, vòi phun nhựa trongĐầu xịt dạng phun sương, phù hợp để đựng nước hoa đi du lịch, tặng người thân.Lưu ý: Bảo quản nước hoa ở nơi mát mẻ, tránh ánh sáng để kéo dài tuổi thọ của nước hoa.#magicperfume #shopee #thờitrang #sứckhỏe #sắcđẹp #chaidungnuochoa#chaidungnuochoachiet#chaidungnuochoa10ml#chaidungnuochoa30ml#chaidungnuochoa50ml#chaidungnuochoamini#chaidungnuochoaxit#chaidungnuochoadangxit#chaichietnuochoa#chaichietnuochoa10ml#chaichietnuochoa20ml#chaichietnuochoa50ml#chaichietnuochoatudong#chaichietnuochoa30ml#chaichietnuochoa5ml#chaichietnuochoathuytinh#chaichietnuochoamini#chaichietnuochoadanglan#lochietnuochoa#lochietnuochoa10ml#lochietnuochoamini#lochietnuochoatudong#lochietnuochoa20ml#lochietnuochoa5ml#lochietnuochoa50ml#lochietnuochoathuytinh#lochietnuochoa30ml#lodungnuochoa#lodungnuochoachiet#lodungnuochoa10ml#lodungnuochoamini#lodungnuochoa5ml#lodungnuochoahong#hopdungnuochoachiet10ml#hopdungnuochoa10ml#tongkhochailohunypham#chailomyphamgiasi#chaichiet#nuochoa #chaichiettinhdau #chaichietmypham #lochietmypham #chaichietnuochoamini #chaichietnuochoa10ml #lochiettinhdau #lochietnuochoa5ml #lochietnuochoa10ml #lochietnuochoa20ml #chaichietnuochoa10ml#chaichietnuochoadangxit #chaidangxit #10ml #lochiet #thuytinh #vochietnuochoa #chaichietthuytinh #dangxit#lọ_chiết_mỹ_phẩm#chai_lọ_mỹ_phẩm#chai_lọ_nhựa#chai_chiết_mỹ_phẩm#chai_lo_nhua_dung_my_pham#chai_đựng_mỹ_phẩm#chai_lọ_mỹ_phẩm_sài_gòn
Back to Top Button