Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut

5.0
đánh giá
70 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut giá rẻ tại Shopee

Giá từ 34.500₫

Đề xuất

Phân tích giá Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut

Giá Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut hiện rẻ nhất 34.500₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut giá bao nhiêu?

Hiện 34.500₫ tại 1 nơi bán.

Mua Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 34.500₫.

Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 34.500₫ - 34.500₫

Body Mist, Xit Thơm Toan Thân 236Ml Sang Trong, Cuôn Hut

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

34.500₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Xịt thơm toàn thân 236ml bảng mùi hot siêu thơm- Bên shop là hàng trung nên các bạn đừng so sánh với bản mỹ ạ, vì giá này thì ko có bản Mỹ đâu ạVới 1 số b chưa quen dùng bodymist có thể mới xịt ra hơi gắt hoặc ngửi toàn mùi cồn nhg các b cứ yên tâm nhé vì thành phần chính của bodymist là cồn vs 1 tỷ lệ tinh dầu thơm ít hơn so vs nước hoa nên với các mùi mát sẽ rõ mùi cồn lúc mới xịt 1 chút, còn các mùi ngọt sẽ át đc mùi cồn hơn, để 1 lúc b sẽ thấy hương thơm chuẩn của sp nha, mùi hương sẽ thoang thoảng k sợ nồng như nc hoa các b nhé.?WARM VANILLA SUGAR:_Gồm các hương: vanilla, hoa lan trắng, đường, hoa nhài tươi và gỗ đàn hương?SWEET PEA: Hương trái cây mùa hè ngọt ngào ấm áp mùi thoem ngọt như kẹo trái cây lôi cuốn chứ không ngọt gắt?MOONLIGHT PATH :_Gồm các hương: hoa nhài nở vào ban đêm, hoa violet xanh, hoa lavender, hoa lily thung lũng và xạ hương mềm?CHERRY BLOSSOM:_Gồm hương: dưa hấu, mận đỏ, hoa anh đào, freesia(lan Nam Phi), gỗ đàn hương
Back to Top Button