Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D

5.0
đánh giá
218 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D giá rẻ tại Shopee

Giá từ 250.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D

Giá Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D hiện rẻ nhất 250.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D giá bao nhiêu?

Hiện 250.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 250.000₫.

Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 250.000₫ - 250.000₫

Bộ Led Tivi Sony 43W750D / 49W750D

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

250.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Bộ led tivi sony 43w 750d 49w750d gồm 2 thanh / 1 bộ. Các bạn mua hàng vui lòng chọn model mình cần trong mục phân loại hàng. xin cảm ơn !LED mới 100% nhà máyLED chuẩn loại 1 ánh sáng đều đẹp, độ bền caoLưu ý: - Giá bán niêm yết cho nguyên bộ- Jack cắm có thể khác nhau tùy từng model, chủ yếu đúng số lượng nhân led và điện áp là sử dụng ok.- Dùng cho thợ chuyên sửa chữa tivi- Vui lòng không đặt hàng rồi trả hàng với lý do không đúng jack cắmMọi thắc mắc xin liên hệ zalo 0914572303#ledtivi#led43w750d#led49w750d#43w750d
Back to Top Button