Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99

5.0
đánh giá
153 lượt xem
0 lượt bán

Giá rẻ nhất

Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99 giá rẻ tại Shopee

Giá từ 276.000₫

Đề xuất

Phân tích giá Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99

Giá Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99 hiện rẻ nhất 276.000₫ tại 1 nơi bán (rẻ nhất: Shopee).

Câu hỏi thường gặp

Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99 giá bao nhiêu?

Hiện 276.000₫ tại 1 nơi bán.

Mua Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99 ở đâu rẻ nhất?

Rẻ nhất tại Shopee với giá 276.000₫.

Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99

Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 276.000₫ - 276.000₫

Áo Len Cardigan Nữ Dài Tay Kiểu Dáng Croptop Ulzzang Dễ Thương Tinashop99

Hàng chính hãng
5.0
0 lượt bán

276.000₫

Đề xuất

Thông tin sản phẩm

Áo len nữ dài tay mimiclothing họa tiết vân sóng zikzak viền cổ xanh dễ thương* THÔNG TIN SẢN PHẨM: Áo len cardigan nữ dài tay kiểu dáng croptop ulzzang dễ thương tinashop99- Xuất xứ: TRUNG QUỐC- Chất liệu vải: len- Freesize dưới 65kg- Màu sắc: Be- Hướng dẫn giặt ủi: nên giặt tay, không giặt cùng sản phẩm màu-------------------------------* TINA THỜI TRANG CAM KẾT:Áo len cardigan nữ dài tay kiểu dáng croptop ulzzang dễ thương tinashop99- Sản phẩm 100% giống mô tả- Tư vấn nhiệt tình, chu đáo luôn lắng nghe khách hàng để phục vụ tốt.- Giao hàng nhanh đúng tiến độ không phải để quý khách chờ đợi lâu để nhận hàng.* Đổi trả theo đúng quy định1. Điều kiện áp dụng (trong vòng 03 ngày kể từ khi nhận sản phẩm):- Hàng hoá vẫn còn mới, chưa qua sử dụng- Hàng hóa hư hỏng do vận chuyển hoặc do nhà sản xuất.2. Trường hợp được chấp nhận:- Hàng không đúng size, kiểu dáng như quý khách đặt hàng- Không đủ số lượng, không đủ bộ như trong đơn hàng3. Trường hợp không đủ điều kiện áp dụng chính sách:- Quá 03 ngày kể từ khi Quý khách nhận hàng- Gửi lại hàng không đúng mẫu mã- Đặt nhầm sản phẩm, chủng loại, không thích, không hợp,...Tuyển sỉ và CTV toàn quốc, chiết khấu cao, chính sách tốt zalo- 0981832866#áolen #aolen #áolennữ #lennu #áogile #gilenữ #gile #áogile #áogilenữ #gilenu #aogile#4teen #lennudep #lennugiare #gilelendep #aolengile #aolennu#len4teen#
Back to Top Button